SaWitree

SaWitree

ผู้เยี่ยมชม

aoo_49ya@hotmail.com

คดีเสพขับศาลชั้นต้นสั่งจำคุก 4 เดือน ยื่นอุทธรณ์ และตอนนี้ศาลอุทธรณ์นัดฟังคำพิพากษาจะมีโอกาศรอไหมค่ะ (32489 อ่าน)

1 ส.ค. 2554 09:49

ลบกวนช่วยตอบที่ค่ะว่ามี...เปอร์เซ็นต์รอไหม และจะทำอะไรได้บาง เพราะตอนยื่นอุทธรณ์ได้แสดงเอกสารต่างไปหมดแล้วต้องเสียเงินอีกหรือเปล่าช่วยด้วยนะค่ะ ขอขอบมาก....

125.25.75.212

SaWitree

SaWitree

ผู้เยี่ยมชม

aoo_49ya@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image