นายช่าง

นายช่าง

ผู้เยี่ยมชม

a-nart@hotmail.com

หมู่บ้านประมาณ20หลังคาเรือนไม่มีโฉนด ต้องการเลขที่บ้านเพื่อขอไฟฟ้า (659 อ่าน)

18 ก.ค. 2557 13:45

สวัสดีคับพี่ทนาย ผมเป็นเจ้าหน้าที่ท้องถิ่นทำหน้าออกเอกสารอนุญาตการก่อสร้าง แต่ในตำบลของผม(ตามหัวข้อ)มาขอ แต่เอกสารการขออนุญาตไม่ครบ ผมก็ออกเอกสารอนุญาตให้ไม่ได้ จึงอยากจะหาวิธีช่วยชาวบ้าน พี่ทนายพอจะมีวิธีมั้ยคับ ขอทั้งหมู่ไปเลยอ่ะคับ รบกวนหน่อย

101.108.184.82

นายช่าง

นายช่าง

ผู้เยี่ยมชม

a-nart@hotmail.com

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish@krishnalawyer.com

18 ก.ค. 2557 22:12 #1

ต้องขอโทษด้วยครับ เรื่องนี้ผมไม่มีความรู้จริงๆ

1.47.70.102

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish@krishnalawyer.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image