กัน

กัน

ผู้เยี่ยมชม

doraeme.yoki99@gmail.com

สิทธิ์ในการเจอลูก (1398 อ่าน)

26 ส.ค. 2557 08:38

พอดีผมเลิกกับภรรยาเก่าเพราะผมกำลังจะมีภรรยาใหม่โดยที่ผมมีลูกกับภรรยาคนเก่าและจดทะเบียนสมรสด้วยกันโดยที่ภรรยาเก่าขอเงินให้ผมส่งทุกเดือนเดือนละ20000บาทแต่ผมมีเงินเดือนประมาน25000ต่อเดือนโดยผมขอให้เดือนละ10000บาทแต่ถ้าเดือนไหนมีรายได้มากผมก้อจะให้เค้ามากโดยที่ผมบอกเค้าดูเหมือนเค้าก้อจะไม่ยอมและอีกสิ่งนึงคือเค้าจะไม่ให้ผมพบหน้าลูกเลยแบบนี้เค้าทำได้ไมครับภรรยาเก่าเค้าก้อมีงานประจำทำนะครับเวลาจดทะเบียนหย่าเราสามารถสลักหลังใบหย่าเรื่องอะไรได้บ้างครับช่วยตอบผมด้วยนะครับขอบคุนครับ

124.120.161.181

กัน

กัน

ผู้เยี่ยมชม

doraeme.yoki99@gmail.com

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

26 ส.ค. 2557 16:45 #1

เวลาจดทะเบียนหย่าให้เจ้าหน้าที่บันทึกไว้ด้วยว่าใช้อำนาจปกครองบุตรร่วมกัน ส่วนค่าเลี้ยงดูบุตรถ้าฝ่ายภรรยาไม่พอใจก็ต้องให้เขาไปฟ้องเอา

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image