ฐานิตา

ฐานิตา

ผู้เยี่ยมชม

dandilion_u@hotmail.com

สอบถามเรื่องถอนประกันตัวค่ะ (786 อ่าน)

21 ก.ย. 2557 22:02

ดิชั้นขอปรึกษาค่ะ พอดีว่าดิชั้นได้ประกันตัวแฟนออกมาโดยใช้ชื่อทนายที่จ้างไว้เป็นนายประกัน ในเวลาต่อมาดิชั้นมีความจำเป็นต้องใช้เงินและแฟนดิชั้นไม่เคยช่วยทำมาหากินมีหนี้สินท่วมหัว ดิชั้นเลยคุยกับแฟน แฟนเลยบอกว่ายอมมอบตัว สุดท้ายเค้าก้หนี ดิชั้นเลยพยายามเกลี้ยงกล่อมให้เค้ากลับมา แต่ก้กลัวเค้าหนีไปอีกดิชั้นเลยอยากถอนประกันค่ะ อยากถามว่าถ้าให้ทนายทำเรื่องถอนประกันแล้วดิชั้นให้ตำรวจในท้องที่มาจับได้รึป่าวค่ะ ขอบคุณค่ะ

49.230.90.186

ฐานิตา

ฐานิตา

ผู้เยี่ยมชม

dandilion_u@hotmail.com

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

23 ก.ย. 2557 00:10 #1

ทำได้แต่ต้องนำตัวจำเลยมาส่งมอบที่ศาล

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image