ซีซี

ซีซี

ผู้เยี่ยมชม

suthidazeeaom@gmail.com

มีคดีลักทรัพย์ (1093 อ่าน)

30 ก.ย. 2557 17:59

ตอนนี้เรียนอยุ่ ปวช.ปีที่3ค่ะ แล้วมีคดีลักทรัพย์ อยากทราบว่าเราจะยังสามารถเข้าศึกษาต่อในระดับมาหาวิทยาลัยได้ไหมค่ะ แล้วถ้าอย่างเรามีคดีแบบนี้เราสามารถทำบัตรประชาชนได้ไหม แล้วถ้าเราย้ายที่อยุ่ เค้าจะรู้ไหมว่าเรามีคดี รบกวนตอบด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

1.46.169.218

ซีซี

ซีซี

ผู้เยี่ยมชม

suthidazeeaom@gmail.com

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

3 ต.ค. 2557 12:00 #1

จะเรียนต่อก็ไม่เกี่ยวกับคดีนี่ครับ เว้นแต่สถาบันนั้นเขามีกฎข้อห้าม เช่นเดียวกับการทำบัตรประชาชน

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image