ลูกเป็นห่วง

ลูกเป็นห่วง

ผู้เยี่ยมชม

m.jeab@hotmail.co.th

ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ (1566 อ่าน)

28 พ.ย. 2557 12:22

เนื่องด้วยพ่อของดิฉันถูกคดีไปเชี่ยวชนโดยรถประจำทางค่ะ และพ่อของดิฉันได้ทำงานราชการ และเรื่องได้ขึ้นถึงศาล จนเจ้าทุกข์ได้ยอมความเรียบร้อยแล้ว และได้จ่ายค่าใช้จ่ายให้เรียบร้อยแล้ว พอพ่อดิฉันขึ้นศาลอีกครั้งศาลได้ตัดสินโทษหลวงลง และไปรายงานตัวที่คุมประพฤติ ดิฉันอยากทราบว่าขึ้นศาลครั้งต่อไปนี้พ่อของดิฉันต้องมีค่าใช้จ่ายอะไรอีกหรือเปล่าค่ะ แล้วผู้ที่ค้ำประกันพ่อดิฉันต้องไปไหมค่ะ แล้วเราต้องเตรียมหลักฐานค้ำประกันใหม่เพิ่มไหมค่ะ
ช่วยให้คำปรึกษาหน่อยค่ะ...

118.173.174.95

ลูกเป็นห่วง

ลูกเป็นห่วง

ผู้เยี่ยมชม

m.jeab@hotmail.co.th

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

28 พ.ย. 2557 22:40 #1

ก็คุณโพสต์มาเองว่าศาลตัดสินแล้ว ไม่มีอุทธรณ์ ก็ไม่ต้องไปศาลแล้ว

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image