nop

nop

ผู้เยี่ยมชม

tkloveb@hotmail.com

พ่อฟ้องเอาบุตรคืนจากแม่ที่ไม่ได้จดทะเบียน (630 อ่าน)

3 ธ.ค. 2557 18:23

ผมอยากทราบว่าผมจะเอาลูกผมคืนจากฝ่ายหญิงแต่ผมไม่ได้จดทะเบียนกับเขาแต่เมื่อก่อนผมเป็นคนเลี้ยงทะเบียนบ้านเด็กอยู่บ้านผมแล้วผมควรเริ่มที่ไหนอย่างไรเพราะตอนนี้เขามีลูกใหม่ไปแล้วผมต้องการลูกคืนทะเบียนบ้านเด็กอยู่สายไหมผมต้องไปศาลไหนคับ(ชวยผมด้วยคับสงสารลูก)

61.90.1.207

nop

nop

ผู้เยี่ยมชม

tkloveb@hotmail.com

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

5 ธ.ค. 2557 19:46 #1

ถ้าฟ้องศาลก็คงได้แค่ไปเยี่ยม หรือไม่ก็พาลูกไปเที่ยว แต่นำมาเลี้ยงคงไม่ได้ เว้นแต่แม่เด็กจะถูกเพิกถอนอำนาจปกครองบุตร

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image