สุพจน์

สุพจน์

ผู้เยี่ยมชม

sinepoat@hotmail.com

แล้วถ้าผมจะจ้างทนายความในคดีครอบครัว........ (1421 อ่าน)

10 มิ.ย. 2554 07:11

คือถ้าผมจะจ้างทนายความในคดีครอบครัว จะต้องใช้เงินประมาณเท่าไหร่ ลองกะๆมาดูครับ เท่าที่เคยทำมา ผมกำลังคิดอยู่ว่า จะเอาไงดี สงสารก้สงสาร แต่ผิดก็ว่าไปตามผิด เพราะอยู่กันมาเกือบ 10ปี ความผูกพันมันเยอะ แต่ผมจะบอกให้เขารับรู้เรื่องก่อน

183.89.184.194

สุพจน์

สุพจน์

ผู้เยี่ยมชม

sinepoat@hotmail.com

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

10 มิ.ย. 2554 16:08 #1

ค่าทนายความลองโทร.ถามดีกว่าครับ เพราะมันต้องมีรายละเอียดอีก เช่นภรรยาคุณมีทะเบียนบ้านอยู่จังหวัดอะไร เพราะต้องไปฟ้องที่ภูมิลำเนาของจำเลย คุยกันทางโทรศัพท์จะเหมาะสมกว่า

124.121.127.243

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image