มี่

มี่

ผู้เยี่ยมชม

mika_su1990@hotmail.com

ฟ้องชู้แต่เราไม่ได้จดทะเบียน (2578 อ่าน)

22 ส.ค. 2558 16:36

หนูอยู่กินกับสามีมา6ปีแต่ไม่ได้จดทะเบียนแล้วสามีก็นอกใจไปคบชู้ซึ่งชู้ก็มีลูกมีผัว ต่างฝ่ายต่างรู้ว่าต่างคนมีเจ้าของสามีโดนหัวหน้าเรียกตักเตือน สามีปฏิเสธข้อกล่าวหา ซึ่งในระหว่างที่มีฉันสามีได้ไปเจอผู้หญิงคนนี้ไปกินเลี้ยงในขณะที่มีฉัน มีรูปถ่าย ฉันเพิ่งมารู้ตอนหลัง และข้างบ้านก็บอกดิฉันว่าผู้หญิงคนนี้ได้เข้าบ้านมาสองสามครั้งแล้ว ฉันคุยกับเค้าเค้าปฏิเสธว่สไม่ใช่ผู้หญิงคนนี้ เค้าบอกอีกคน ฉันโพสรูปและข้อความและฉันก็ได้ลบทิ้ง จนสามีและดิฉันแยกทางกัน ฉันเจอเฟสของเค้ากับผู้หญิงคนนี้ ฉันพยายามติดต่อเค้าเพราะเค้าบอกว่าจะคืนเงินให้และจะมาขอเค้าไปคุยกับแม่ดิฉัน แม่ดิฉันบอกให้ดิฉันใจเย็น จนฉันติดต่อเค้าไม่ได้ จนมาเจอรูปเค้ากับมัน ดิฉันสามารถเรียกร้องอะไรได้บ้างค่ะ ทำไมเค้าต้องโกหก และทำให้ฉันขายหน้าเสียใจมากค่ะ ดิฉันได้คุยกับสามีเก่าเธอเค้าบอกตกใจเพราะเค้าก็ไม่ทันตั้งตัว ช่วยฉันหน่อยนะค่ะ

27.55.73.73

มี่

มี่

ผู้เยี่ยมชม

mika_su1990@hotmail.com

นายวีรัฒน์

นายวีรัฒน์

ผู้เยี่ยมชม

Weeravat_tom@hotmail.com

25 ส.ค. 2560 01:49 #2

สวัสดี ครับ
ผมใด้ยุกินกับแฟนมา2ปีกว่าโดยที่พ่อแม่ทางแฟนรู้หมด
เอาง่ายๆรู้ทั้งหมู่บ้านครับ
ใม่ใด้จดทะเบียนสมรถมีลูกด้วยกัน1คน
ผมทำงานคนเดียวแฟนใม่มีอาชีพ
ผมส่งเงินไห้ทุกสัปดาห์
ส่วน แพมเพิส ซีรีแล็ค
ผมฝากรถทัวร์มาครับ
ตอนเทอมีคนไหม่ผมจะฟ้องรับเลี้ยงลูกใด้ไหมครับ

49.230.230.142

นายวีรัฒน์

นายวีรัฒน์

ผู้เยี่ยมชม

Weeravat_tom@hotmail.com

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

22 ส.ค. 2558 20:03 #1

ไม่ได้จดทะเบียนสมรส ฟ้องไม่ได้ครับ

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image