ชัย

ชัย

ผู้เยี่ยมชม

chai1956@hotmail.com

ค่าทนายฟ้องขับไล่ (2258 อ่าน)

20 พ.ย. 2558 11:44

ผมซื้อห้องแถวมา เพิ่งโอนกันอาทิตย์ที่ผ่านมา และมีความประสงค์ ขับไล่ผู้ที่อยู่อาศัยเดิม(ไม่ใช่เจ้าของเดิม เป็นเพื่อนของเพื่อนเจ้าของเดิมเข้ามาอาศัยอยู่ทำเป็นสำนักงานโดยอาศัยความเป็นเพื่อนของเพื่อนเจ้าของเดิมโดยไม่มีสัญญาเช่า )

เท่าที่ดูแล้วคงไม่ยอมย้ายออกง่ายๆ และคงต้องฟ้องขับไล่ จึงอยากทราบทางเลือกในการดำเนินการ และค่าใช้จ่ายในการดำเนินการครับ

49.228.203.13

ชัย

ชัย

ผู้เยี่ยมชม

chai1956@hotmail.com

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

24 พ.ย. 2558 21:10 #1

ค่าทนายความรบกวนสอบถามทางโทรศัพท์นะครับ

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image