น้องใหม่

น้องใหม่

ผู้เยี่ยมชม

papee.numai@gmail.com

ดาว์นรถออกมาแต่ไม่ได้ส่งค่างวดรถเลย (183 อ่าน)

3 มี.ค. 2559 03:11

สวัสดีค่ะ
นู๋มีเรื่องจะปรึกษาค่ะตอนนี้เริ่มร้อนใจมากเลยค่ะ
เรื่องตั้งแต่ปี55ค่ะ คือนู๋ร้อนเงินแล้วก้อเข้าเว็ปไซน์เว็ปหนึ่ง
หลังจากนั้นมีคนติดต่อนู๋กลับมาว่าจะให้เงิน 15,000 แต่นู๋จะต้อง
ไปออกรถให้เค้ารุ่น ฮอนด้าคลิก จากนั้นเค้าบอกกับนู๋ว่าให้ส่ง
ค่างวดไป3งวดแล้วเค้าจะทำเรื่องแจ้งความว่ารถหายให้
หลังจากผ่อนไป3เดือนตอนนี้ติดต่อกับเค้าไม่ได้อีกเลยค่ะ
ตอนนี้เรื่องผ่านไปจะ4ปีแล้วมีจดหมายมาทวงตลอดเลย
นู๋จะทำยังไงดีค่ะ

1.46.43.165

น้องใหม่

น้องใหม่

ผู้เยี่ยมชม

papee.numai@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image