Secretsr

Secretsr

ผู้เยี่ยมชม

Secretme1122@gmail.com

ขอสอบถาม เรื่อง ให้เงินโดยเสน่หาค่ะ (190 อ่าน)

20 มี.ค. 2559 16:37

เรื่องมัน เริ่มมากจากที่. ฉันเข้าไปเล่นทวิตค่ะ เล่นไปสักพักมีผู้ชาย คนหนึงเค้าอยากได้ในตัวเรา. เค้าต้องการในตัวเราเค้า เลย จ่ายเงินเพื่อให้เราไป นอนกับเค้าค่ะ. ซึ้งเราอยู่. กทม. ผู้ชายคนนั้นอยู่พิษณุโลกค่ะ. เราก็ไป นะค่ะ. ตามที่เค้า บอกเลยแต่เรา ดันติดงานค่ะ. มีงานอีเว้นพอดีเลยทำให้ไปหา เค้าช้า. เเละเหตุมันมีอยู่ว่า วันหนึงกระเป๋าตังเราหายค่ะ. เราก็เลยบอกเค้าว่าจะกระเป๋าตังหาย เเละเราต้องขายของออนไลน์ ต้องใช้เงิน. ซึ้งผู้ชายคนนี้ก็ ยินดีช้วยเหลือค่ะ ครั้งละ หมื่น-2หมื่น. เราไม่ได้บังคับ หรือขู่เข่นเค้านะค่ะ. คือเค้า เต็มใจจะให้เอง. พอนานๆเข้า. เค้า เริ่มไม่พอใจค่ะ. (แต่เรายังไม่ได้เจอกับเค้านะค่ะ. เพราะติดงาน) เราก็ กับมากรุงเทพค่ะ !! และต่อ จากนั้น เค้า ก็มาถวงตังค่ะ. มาพูดหยาบคาย พอสักพักเค้าคิดได้ เค้าก็ พูดดีด้วยค่ะ +กับกระเป๋าตังหายตอนนั้น เราเลยหมุนเงินไม่ทัน. เราว่าจะคืนเค้า เพราะ เราไม่อยากเป็นหนี้ บุญคุณใคร. แต่มันก็เกิด ปัญหาขึ้นค่ะ.!! บันชี มันเป็นฝากประจำ ทางธนาคาร ไม่ให้ ปิด และเราต้องไป ทำงานต่างประเทศ. เรื่องมันเลยยือเยื้อ. แต่ เค้า ก็ โอนเงินให้ตลอดนะ ค่ะ ไม่เคยบ่น เลย.บ้างทีเค้าก็ มาทวงค่ะ ถ้าเค้าไม่มี ตัง

ณ.ปัจุบัน. อยู่ๆแฟนเค้าก็ โผล่มาค่ะบอกเราไปโกงเงินแฟนเค้า 3ล้าน คือจำนวนเงินที่เค้าให้เราไม่ถึง3ล้านค่ะ.!!
1.เราควรทำยังไง
2.เค้าจะแจ้งข้อหาอะไรค่ะ

ใครทราบช้วยบอกทีค่ะ

27.130.176.183

Secretsr

Secretsr

ผู้เยี่ยมชม

Secretme1122@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image