frt

frt

ผู้เยี่ยมชม

noritz1311@gmail.com

โดนหลอกให้ใช้ชื่อเป็นผู้เช่าซื้อรถมอไซค์ (246 อ่าน)

8 เม.ย 2559 00:28

คือผมโดนใช้ชื่อเป็นผู้เช่าซื้อมอไซค์(ไม่ได้เป็นคนใช้) แล้วต่อมาเขาได้มีการขาดส่งไฟแนนซ์ได้มาตามรถคืนที่ผม แล้วได้รู้ที่หลังว่าผู้ใช้รถได้นำรถไปขาย (ไฟแนนซยังไม่รู้ว่ารถได้ถูกขายไปแล้ว) แต่ก็ยังมาตามเพื่อที่จะเอารถคืนแต่ผู้ใช้รถยืนยันว่าจะส่งต่อ แต่ไม่ได้ส่งค่างวดเลย ทางไฟแนนซ์จะส่งศาลและคิดว่าผมมีส่วนรู้เห็นผมควรจะทำยังไงครับ

171.99.251.237

frt

frt

ผู้เยี่ยมชม

noritz1311@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image