ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

ผู้เยี่ยมชม

which_one_we@hotmail.com

คนสนิทยืมเงินไม่คืนครับ (235 อ่าน)

10 เม.ย 2559 02:53

ผมอยากรบกวนสอบถามกรณีโดนเพื่อนยืมเงินไป 2000 บาท โดยมีหลักฐานเพียงแค่ ข้อความในไลน์ว่าจะโอนเงินคืนเมื่อไร และ สลิปที่เราโอนไปให้ โดยเค้าอยู่ ออสเตรเลียครับ บอกว่าจะโอนเลยแต่จะถึง ภายในสามวัน แต่จนตอนนี้ก็ยังไม่ตอบเลยครับ อยากสอบถามว่าเราจะทำอย่างไรได้บ้างครับ

49.228.156.147

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

ผู้เยี่ยมชม

which_one_we@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image