ชนดภ

ชนดภ

ผู้เยี่ยมชม

chanidapa.ice-rich@hotmail.com

ดาวน์รถ (196 อ่าน)

2 ก.ย. 2559 13:43

หนูขออนุญาติสอบถาม เกี่ยวกับการ ดาวน์รถมอไซต์ค่ะ เริ่มเลยนะคะ เมื่อ 2 ปีก่อน หนูต้องการใช้เงินจึงค้นหาเงินกู้ในอินเตอร์เน็ต แล้ว ทางนั้นบอกว่าให้ไปดาวน์รถมา แล้วเอาเงินไป ซึ่งตอนนั้นหนู ก็ไปดาวน์มา เป็นรถคลิก จากนั้นดาวน์เสร็จ ทางนั้นได้ขับรถไป แล้วไม่ได้ทำสัญญากันเลย สรุป เดือนแรกหนูจ่ายค่าดอกเบี้ยให้ทางนั้นไป 2000 บาท จากนั้นมีการทวงเงินก้อนทีเดียว บ่อยมาก จนหนู คิดว่าต้องโดนหลอกเลยไม่ได้จ่ายเลย แล้วก็ไม่ได้ส่งค่างวดรถต่อ ทำให้ตอนนี้ ทางไฟแนนซ์ จะดำเนินคดี แล้ว หนูสามารถ ทำการใดได้บ้างคะ ตอนนี้เครียดมาก มีทางกฏหมายไฟแนนซ์บอกให้ไปแจ้งความว่ารถหาย ซึ่งหนูก็กลัวจะโดนข้อหาแจ้งความเท็จค่ะ ช่วยหนูด้วยนะคะ

202.28.14.95

ชนดภ

ชนดภ

ผู้เยี่ยมชม

chanidapa.ice-rich@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image