เอก

เอก

ผู้เยี่ยมชม

toobpong1@gmail.com

ผมได้ขายโน๊ตบุ๊คไป ให้กับ อบต. แต่เก็บเงินไม่ได้คับ (383 อ่าน)

15 ก.ย. 2559 15:51

[size=150%]คนที่มาซื้อเป็นพนังงานของ อบต.โดยที่บอกผมว่าภายใน1อาทิตย์ถึงจะได้เงินจะทำจัดซื้อจัดจ้าง แต่ผ่านมา1ปี2เดือนแล้ว ยังไม่ได้สักบาท พอทวงถามนายก อบต.ไม่รู้เรื่องด้วยเลยสรุปเอาไปใช้ส่วนตัว ผมได้ทำสัญญาไว้แล้วยอดเงิน21000บาท ความผิดเข้าข่ายไหนบ้างครับ และควรดำเนินการอย่างไรก่อน (ผมได้ไปลงบันทึกประจำวันไว้แล้ว และเรียกมาคุย3รอบแล้ว โดยสัญญาว่าจะขอแบ่งจ่าย3งวด แต่ก็ไม่จ่ายเลย) [/size]

223.205.246.166

เอก

เอก

ผู้เยี่ยมชม

toobpong1@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image