prayajaw

prayajaw

ผู้เยี่ยมชม

jawpako@gmail.com

ผู้ชายอายุ 20 ปี ได้เสียกับผู้หญิงอายุ 16 ปี ที่บ้านผู้หญิง ตามกฎหมายผู้ชายผิดข้อหาใดครับ (219 อ่าน)

12 พ.ย. 2559 14:15

คือหลานชายผมอายุ 20 ปี ได้เสียกับคนรักอายุ 16 ปี โดยฝ่ายหญิงยินยอม ที่บ้านฝ่ายหญิง แล้วพ่อแม่ฝ่ายหญิงจับได้ไม่สามารถเจรจาตกลงกันได้ ฝ่ายหญิงบอกว่าเรื่องนี้ต้องถึงตำรวจ ผมจึงขอทราบว่าหากฝ่ายหญิงแจ้งความดำเนินคดีจริง หลานชายผมจะมีความผิดข้อหาใดครับ

182.52.210.195

prayajaw

prayajaw

ผู้เยี่ยมชม

jawpako@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image