ML

ML

ผู้เยี่ยมชม

Nalinee.Mook.K@gmail.com

ลักทรัพย์นายจ้าง (236 อ่าน)

29 พ.ย. 2559 13:57

สอบถามค่ะเนื่องจากมีการลักทรัพย์นายจ้างโดยนายจ้างจับได้จากการดูกล้องวงจรปิด ตั้งแต่วันที่ 18-11-16 ตอนนี้ยังไม่มีการติดต่อมาจากนายจ้าง อยากทราบว่านายจ้างจะดำเนินคดีกับเราอย่างไรและเรามีวิธีไหนที่ไม่ต้องติดคุกได้บ้างค่ะ ไม่เคยกระทำความผิดมาก่อนเลยค่ะ

223.24.15.229

ML

ML

ผู้เยี่ยมชม

Nalinee.Mook.K@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image