เกตุมะณี

เกตุมะณี

ผู้เยี่ยมชม

Kete2525@gmai.com

คดียัดยอกทรัยพ์นายจ้าง (231 อ่าน)

22 ก.พ. 2560 23:08

รบกวนสอบถามค่ะพอดีว่านายจ้างเขาสรุปว่าดิฉันยักยอกทรัยพ์ของนายจ้างเป็นเงินจำนวน210000ทั่งๆที่ไม่ได้โขมยสินค้าแต่เรารับผิดชอบสินค้าจะเป็นไปได้ไหมค่ะที่เราจะยื่นต่อศาลว่าเราไม่ได้โขมยและให้นายจ้างลดค่าสินค้าให้(ดิฉันเป็นพนักงานขายและรับผิเชอบสินค้าค่ะ

49.230.231.129

เกตุมะณี

เกตุมะณี

ผู้เยี่ยมชม

Kete2525@gmai.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image