นาย สงสาร

นาย สงสาร

ผู้เยี่ยมชม

torsonic125@hotmail.com

ผู้หญิง สมยอม ออกมาอยู่กับเรา (218 อ่าน)

1 เม.ย 2560 23:33

ขอสอบถามหน่อยครับ ผมอายุ 23 ปี แต่ผมมีแฟนอายุ ตอนนี้ 18ปี1เดือน แต่ก่อนหน้านั้น ผมคบกับแฟนมา 2ปีแล้วครับ เจอกันตอนน้องเขา อายุ 16ปี แต่พ่อแม่ฝ่าย ญ.ไม่มีหลักฐานว่าผม2คนมีอะไร(แต่เขาพยายามจะบังคับให้แฟนผมพูด แต่แฟนผมบอกไปว่า ผม 2คน ไม่ได้มีอะไรกัน) แล้วตอนนี้น้องเขา สมยอม ออกจากบ้าน มาอยู่กับผมเองครับ ผมจะมีความผิดอะไรมั้ยครับ เขาสามารถแจ้งจับหรือฟ้องร้องอะไรผมได้มั้ยครับ (เรื่องของเรื่อง คือพ่อแม่ ฝ่ายหญิงไม่ชอบผมครับ อยากให้ผมเลิกกัน)

49.48.249.112

นาย สงสาร

นาย สงสาร

ผู้เยี่ยมชม

torsonic125@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image