อยากได้เงินคืน

ผู้เยี่ยมชม

attapon.is@gmail.com

คนรู้จักเพื่อนเราเอาเงินเราไปปล่อยเงินกู้ (230 อ่าน)

25 ก.ค. 2560 16:38

ผมได้ให้เงินเพื่อนของเพื่อนไปปล่อยเงินกู้ ได้ไม่กี่เดือน เค้าก็หนี้เอาเงินของผมไปหมด ไม่รับสายบล็อคเบอร์โทรศัพท์ผม แต่เพื่อนมีทำสัญญาเงินกู้ตอนนั้น ยอดเงิน 4หมื่นบาท แต่ตอนที่เค้าหนี้ เพื่อนผมได้ให้แม่เค้าเซ็นค้ำประกันเป็นยอดเงิน 1ล้านสี่หมื่นบาท ซึ่งยอดเงินดังกล่าวมียอดเงินของผมที่ 5แสนบาทที่เหลือเป็นของคนรู้จักเพื่อนอีก 3คน ผมจะขอรบกวนถามว่าผมพอจะมีวิธีหรือสามารถทำยังไงเพื่อจะได้รับเงินคืนครับ ขอบคุณครับ

171.6.19.8

ผู้เยี่ยมชม

attapon.is@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image