ช่วยทีครับ

ช่วยทีครับ

ผู้เยี่ยมชม

nuch.pbru@gmail.com

เรียกร้อค่าเสียหายได้มั้ยครับ (202 อ่าน)

12 ส.ค. 2560 23:09

คือผมมีอะไรกับแฟนแล้วครั้งแรกเขาขัดขืน ครั้งต่อไปเรื่อยๆเขาก็ไม่ได้ขัดคืนครับ แต่ทีนี้ว่าผมจะเลิกกับเขาแล้วแม่เขาก็รับรู้มาตลอด ถ้าผมจะเลิกแม่เขามีสิทธิ์เรียกร้องหรือแจ้งจับผมได้มั้ยครับ มันผ่านมา9เดือนแล้วครับ

223.24.103.117

ช่วยทีครับ

ช่วยทีครับ

ผู้เยี่ยมชม

nuch.pbru@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image