ดร

ดร

ผู้เยี่ยมชม

a.m.p.esc00001@gmail.com

ผมเก็บกระเป๋าสตางค์ได้ครับ (171 อ่าน)

30 ธ.ค. 2560 22:56

ผมเก็บกระเป๋าสตางค์ได้ครับ แล้วผมชะล่าใจรอคืนหลังปีใหม่ แต่เมื่อผมโดนตำรวจจับ
ผมคืนของและเงินให้เจ้าทุกข์ครบ ทำไมผมถึงโดนข้อหาลักทรัพย์ครับ
ผมจะติดคุกใหม ผมไม่ได้มีเจตนาไม่ดี แต่ทางตำรวจบอกว่าเห็นผมในกล้องวงจรปิด
แล้วบอกว่าผมเจตนาเอาของเขาไป ผมควรทำยังไงดีครับ

184.22.180.145

ดร

ดร

ผู้เยี่ยมชม

a.m.p.esc00001@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image