Neung D.

Neung D.

ผู้เยี่ยมชม

neungmon99@gmail.com

ขอคำแนะนำค่ะ (192 อ่าน)

18 ม.ค. 2561 15:09

รบกวนสอบถามค่ะ..น้องชายโดนจับยาบ้ามีคดีเก่าเมื่อ 5 ปีก่อน ประกันไป 12000 บาท แต่ไม่ได้ไปรายงานตัว..ตอนนี้มีครั้งที่ 2 โดยขับรถจักยานยนแล้วเสพยา และมีติดตัวไป 2 เม็ดค่ะ...ไม่ทราบว่าหนูจะทำอย่างไรดีค่ะ...ถ้าประกันตัวจะต้องเสียเท่าไร ถ้าไม่ประกันจะติดคุกกี่ปีค่ะ..ตอนนี้ถูกฝากขังอยุ่ในเรือนจำประจำจังหวัด 84 วันค่ะ..รบกวนหน่อยนะค่ะ

125.26.140.118

Neung D.

Neung D.

ผู้เยี่ยมชม

neungmon99@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image