คนซอยวัดดาว

คนซอยวัดดาว

ผู้เยี่ยมชม

episode.one7@gmail.com

โดนโยนบาบ (829 อ่าน)

19 ส.ค. 2554 10:24

ผมแฟกซ์มาให้ทนายกฤษณะ ช่วยดูหน่อยนะครับว่า ที่ทางโรงพยาบาลยืยยันมาว่าเรื่องเป็นแบบนี้ นายอุดมศักดิ์ ด้วงเงิน นั้นจะผิดไหม
แต่ผมลองปรึกษาหลายคนแล้ว เขาว่าไม่น่าจะผิด และผมไปสภ.สามโคกไปถามตำรวจเจ้าของคดี เขาบอกว่านาง อัญชสา ขำบางไม่ผิดเขาบอกว่าเจ้าหน้าที่สามารถจ่ายยาแทนได้ แต่นี่เขาทั้งรับยาแทนและเอาไปส่งเขายังไม่ผิดอีกเหรอครับ และแต่นับตั้งแต่วันเกิดเรื่องนางอัญชสา ขำบาง ก็ไม่มาทำงานเลยก็เป็นที่น่าสงสัยจังถ้าไม่ผิดจริงทำไมไม่มายืนยันออกงานทำไม
ท้ายนี้ผมขอขอบคุณทนายกฤษณะ มากนะครับที่ช่วยคนที่ไม่ค่อยรู้เรื่องกฎหมายและผมว่าช่วยคนนั้นจะได้บุญกุศสแรงมาก ขอบคุณมากครับ

แฟกซ์ติดอยากถ้าแฟกซ์ได้แล้วผมจะแฟกซ์ไป

124.121.195.37

คนซอยวัดดาว

คนซอยวัดดาว

ผู้เยี่ยมชม

episode.one7@gmail.com

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

19 ส.ค. 2554 14:32 #1

ถ้าจะแฟกซ์ โทรเข้ามือถือบอกผมก่อนนะครับ ผมจะได้เปิดเครื่องแฟกซ์

110.168.7.239

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image