kengjj

kengjj

ผู้เยี่ยมชม

keng_jj@hotmail.com

เอาเหล้าสาดหน้าแฟนเป็นคดีทำร้ายร่า่งกายไม๊ครับ (653 อ่าน)

24 ก.ย. 2554 20:55

พอดีนั่งกินเหล้ากับเพื่อนอยู่ครับ แค่แก้วเดียวครับพอดีแฟนผมเดินมาผมก็เรียกเพื่อที่จะชวนคุย
พอคุยได้ซักพักแล้วผมก็โดนว่า และพูดจาแรงๆใส่ ผมโมโหมาก:angry:ก็เลยสาดไปทีนึง
ผมทำแรงเกินไปมั้ยครับ เค้าไปแจ้งความ ข้อหาทำร้ายร่างกาย
ผมต้องทำอย่างไรบ้างครับหรือต้องมีค่าปรับอะไรรึเปล่า:k: รบกวนช่วยตอบหน่อยนะครับ:y:

182.53.17.240

kengjj

kengjj

ผู้เยี่ยมชม

keng_jj@hotmail.com

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

25 ก.ย. 2554 11:27 #1

เป็นความผิดทางอาญาแต่แค่ลหุโทษเท่านั้น เสียค่าปรับที่โรงพักไม่เกิน 1,000 บาท

124.121.217.72

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image