นัท

นัท

ผู้เยี่ยมชม

nljforever@live.com

อยากสอบถามครับ (747 อ่าน)

10 ม.ค. 2555 14:15

คือเรื่องมันมีอยู่ว่าผมคุยโทรศัพท์กับเพื่อนอยู่แล้วเพื่อนผมมันทำเสียงดังผมเลยด่ามันว่า เสียงดังหาพ่อมึงหรอแล้วทีนี้ไอข้างบ้านมันขี่มอไซมาหน้าบ้านพอดีครับ ซึ่งผมก็หันไปมองหน้ามันพอดี มันก็นึกว่าผมด่ามันทีนี้ผมก็ไปมองตู้จดหมายก่อนออกจากบ้านมันก็มาด่าแล้วก็จะหาเรื่อง
ผมควรจะทำไงดีครับ แจ้งความได้หรือไม่ พวกของเค้าเยอะด้วยครับ

183.88.249.22

นัท

นัท

ผู้เยี่ยมชม

nljforever@live.com

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

10 ม.ค. 2555 20:55 #1

เขายังไม่ได้ทำอะไรนี่ครับ ส่วนที่เขาด่าก็แค่ความผิดลหุโทษเอง ส่วนที่เขาหาเรื่องถ้าไม่ได้มาข่มขู่ว่าจะมาทำอันตราย ก็ยังไม่มีความผิดอะไร

115.87.29.168

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image