ben

ben

ผู้เยี่ยมชม

bernzaok@hotmail.com

โดนจี้ค่ะ (665 อ่าน)

1 ก.พ. 2555 09:47

นู๋อยากรู้ว่าการที่นู๋โดนจี้มันเป็นเรืองปกติหลอค่ะเพราะตำรวจที่พัทยาไม่เห็นทำอะไรเลยทั้งๆที่นู๋จำหน้าได้ละรู้ว่าโจรดักจี้ตรงไหนพวกโจนได้จี้สาวประเพศสองหรายคนละค่ะนู๋จะทำไงดีให้ตำรวจกะตือรือล้นมากกว่านี้อะค่ะ:y::r:

124.121.37.169

ben

ben

ผู้เยี่ยมชม

bernzaok@hotmail.com

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

2 ก.พ. 2555 14:23 #1

ผมคิดว่าตำรวจคงจะสืบสวนอยู่ว่ามันคือใคร น่าเห็นใจตำรวจเหมือนกัน ส่วนการเร่งรัดคดีคงต้องร้องเรียนผู้บังคับบัญชาเท่านั้น

124.121.45.33

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image