คนซอยดาวเรือง

ผู้เยี่ยมชม

episode.one7@gmail.com

โดนโยนบาป (710 อ่าน)

9 ก.พ. 2555 15:59

สวัสดีครับ ทนาย กฤษณะ ผมเคยโพส์มาถามหลายครั้งแล้ว คือเรื่องของพี่ชายผม ที่โดนแอบอ้างใช้ชื่อ เรี่องยาเสพติดประเภทยาบ้า โดยบุคคนภายนอก เป็นคนส่งยาเข้าไปจำนวน 290 เม็ด และคนที่ส่งเป็นเจ้าหน้าที่ของทางโรงพยาบาล แต่ตอนนี้เข้าได้โดนออกจากงานไปแล้ว เรื่องคือว่าผมอยากจะฟ้องทางโรงพยาบาลได้ไหม และถ้าฟ้องจะชนะไหม และถ้าศาลตัดสินว่าพี่ชายผมไม่ผิดพอที่จะเรียกค่าเสียเวลาได้ไหมครับผมและพี่สาวผมก็เสียเวลากลับเรื่องนี้มาก ตอนนี้เรืองอยู่ ระหว่างสอบพยาน และจะตัดสินคดี วันที่ 29 ก.พ.2555 นี้

124.121.46.103

ผู้เยี่ยมชม

episode.one7@gmail.com

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

9 ก.พ. 2555 19:41 #1

ตอบไปแล้วครับในกะทู้ 275 สรุปคืออย่าไปฟ้องโรงพยาบาลเลยครับ

124.122.16.160

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image