AR

AR

ผู้เยี่ยมชม

disney-ann@hotmail.com

ลูกอยู่ในความปกครองของพ่อ (805 อ่าน)

28 ต.ค. 2555 20:01

ดิฉันกับสามีหย่ากันมานานแล้วคะ ลูกอยู่ในควมปกครองของพ่อนะคะ แต่เค้าไม่ได้ดูเลี้ยงลูกเอง คือตอนหย่าเค้าบอกว่าเค้าไม่เลี้ยงแต่ส่งค่าใช้จ่ายของลูกอย่างเดียว และให้เราเป็นคนเลี้ยงเองคะ และอยู่ๆก็บอกว่า อีกไม่นานจะเอาเด็กคืนคะ อย่างนี้เรามีสิทธอะไรไมคะ แต่ถามลูกชายแล้วคะ เค้าเลือกที่จะอยู่กํบเรา เพราะเลี้ยงเค้ามาตลอด

27.55.8.187

AR

AR

ผู้เยี่ยมชม

disney-ann@hotmail.com

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

28 ต.ค. 2555 21:47 #1

เขามาเอาคืนไม่ต้องให้ก็ได้ ให้เขาไปฟ้องศาล และคุณก็ขอให้ศาลไกล่เกลี่ย ให้เด็กพูดต่อหน้าผู้ประนีประนอมว่าจะขออยู่กับแม่

124.122.236.108

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image