วรรณา

วรรณา

ผู้เยี่ยมชม

au_boon@hotmail.com

จ้างทนายทำเรื่อง ขอออกใบแทนให้ได้ไหมค่ะ (1058 อ่าน)

13 ม.ค. 2556 16:37

สวัสดีค่ะ

สอบถามเรื่อง นส 3 ก ได้ทำหายไป ที่ดิน 3 ไร่ เป็นชื่อบิดา ได้เสียชีวิตไปแล้ว

ดิฉันได้ ถูกแต่งตั้งเป็นผู้จัดการมรดกเรียบร้อยแล้วค่ะ กำลังจะไปทำเรื่อง ขอออกใบแทนค่ะ

แต่ที่ดินให้นำราชการไป 1 คน และคนรู้เห็นการสูญหายอีก 1 คน เพื่อนำไปเป็นพยานค่ะ

ดิฉันไม่มีญาติทำงานราชการเลยค่ะ จะทำอย่างไรดีค่ะ ขอคำปรึกษาค่ะ

อยากทราบว่า จะจ้างทนายทำเรื่อง ขอออกใบแทน นส3 ก ให้ได้ไหมค่ะ

ขอบคุณค่ะ

125.24.36.145

วรรณา

วรรณา

ผู้เยี่ยมชม

au_boon@hotmail.com

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

13 ม.ค. 2556 18:50 #1

ผมไม่ได้รับทำเกี่ยวกับเรื่องแบบนี้ พยานมันไม่เกี่ยวกับต้องมีญาติเป็นข้าราชการนี่ครับ ลองสอบถามเขาใหม่ จำเป็นด้วยหรือที่ต้องใช้ข้าราชการ

124.122.196.103

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image