kai

kai

ผู้เยี่ยมชม

ooo-kai@hotmail.com

ดาวรถมอเตอร์ไซค์ (1276 อ่าน)

31 ม.ค. 2556 11:11

แฟนเก่าผมเอาชื่อกับสลิปเงินเดือนผมไปดาวรถมาแล้วต้องลงกันว่าแฟนผมจะเป็นคนจ่ายแต่พอเลิกกันเค้าก็เอารถไปแล้วไม่ได้ส่งต่อผมอยากสอบถามว่าถ้าผมจะผ่านจ่ายค่างวดรถทีละงวดสามารถทำได้ไหมครับถ้าจะชำระเป็นเงินก้อนมันไม่มีครับตอนนี้ผมก็ไม่รู้จะไปตามรถได้ที่ไหนครับที่อยู่แฟนก็ย้ายไปแล้วถ้าผมจะแจ้งความว่ารถหายสามารถทำได้ไหมครับ

183.89.114.45

kai

kai

ผู้เยี่ยมชม

ooo-kai@hotmail.com

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

31 ม.ค. 2556 19:28 #1

ต้องดูก่อนว่าไฟแนนซ์เลิกสัญญาแล้วหรือยัง ถ้าเขาเลิกสัญญาแล้วอย่าไปจ่ายเลยครับ แล้วอย่าลืมแจ้งความด้วย

115.87.32.132

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image