สุรินทร์ ชูกลิ่น

ผู้เยี่ยมชม

Surin_2519@hotmail.com

สัญญาบ้าน (1026 อ่าน)

26 มี.ค. 2556 14:55

ผมและอดีตภรรยาได้กู้เงินที่ธอส เพื่อปลูกบ้านซึ่งเป็นชื่อผมและชื่อพ่อตา ทุกๆเดือน็จะหักผ่านบัญชีธนาคารผม ตอนนี้ผมกับเค้าได้หย่ากันแล้วเค้าก็มีสามีใหม่
ผมมีความประสงค์ไม่อยากผ่อนต่อ ทางธอส ให้ตกลงมาเซ็นต์ยินยอมกันเอง แต่ฝ่ายนั้นไม่ยอมผมจะทำไงดีครับ
รถกระบะชื่อผม ภรรยาก็เอาไปจำนำ จนตอนนี้ถูกยึดไปแล้ว ภาระหนี้สินทั้งหมดจงตกมาอยู่ที่ผม ผมจะต้องทำยังไงครับ

27.55.143.92

ผู้เยี่ยมชม

Surin_2519@hotmail.com

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

26 มี.ค. 2556 23:04 #1

ปัญหาโลกแตก คนโทรศัพท์มาถามผมทุกวัน สำหรับบ้านผมว่าขายดีกว่า แต่คนที่มาซื้อเขาก็ต้องผ่อนแบงค์ ดังนั้นต้องมีคุณสมบัติที่แบงค์ต้องการด้วย ส่วนอีกฝ่ายจะยอมไม่ยอมต้องคุยกันเองแล้วครับ

124.122.47.137

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image