บรอท

บรอท

ผู้เยี่ยมชม

da_da_09@hotmail.com

คดีอาญา (1088 อ่าน)

16 เม.ย 2556 12:35

สวัสดีคับ ผมกลุ้มใจมากไม่รู้จะปรึกษาใคร เพราะมันเป็นคดีร้ายแรงมาก ผมไม่รู้เรื่องเลยครับ นอนอยู่ที่บ้านดี ๆ น้องก็โทรมาบอกว่า ไม่ต้องออกมาน่ะ เพราะมีการยิงกันตายหน้าซอย แล้วเค้าบอกว่าพี่เป็นคนทำ ผมงงมาก ไม่รู้เรื่องเลย ไอ้คนที่มันใส่ความผมเป็นคู่อริเก่าที่เคยทะเลาะกันมาก่อนคับ ตอนนี้ตำรวจกำลังออกหมายจับ ไม่รู้ว่า ผมเป็นผู้ต้องสงสัยหรือเปล่าคับ ตอนนี้หลบอยู่เค้า ไอ้พวกที่มันเป็นคูคริกับผมมันบอกว่า เจอผมจะเอาให้ตายเลย ทีนี้ผมเลยไม่กล้าไปไหน จะทำอย่างไรดีคับ ผมจะหาทนายเก่าช่วยได้มั๊ยคับ

127.0.0.1

บรอท

บรอท

ผู้เยี่ยมชม

da_da_09@hotmail.com

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

17 เม.ย 2556 22:58 #1

ถ้าเขาแจ้งความจริง เดี๋ยวตำรวจมีหมายเรียกมาเอง แล้วค่อยแจ้งทนายความเตรียมหาหลักทรัพย์ประกันตัว

127.0.0.1

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image