น้องสาว

น้องสาว

ผู้เยี่ยมชม

nan_fofa@hotmail.com

ปรึกษาอยากย้ายออกจากห้องมืดค่ะ (1044 อ่าน)

27 เม.ย 2556 15:43

สวัสดีค่ะ

เนื่องจากพี่ชายของเพื่อน จำคุกมาแล้วสัก 2-3 ปีที่เรือนจำจันทบุรี
วันหนึ่งเกิดมีเหตุทะเลาะวิวาทกัน จึงถูกย้ายจากเรือนจำจังหวัดจันทบุรี
มาขังที่ห้องมืด(คุกมืด) ที่เรือนจำจังหวัดชลบุรี
ถ้าอยากจะย้ายออกจากห้องมืด มาอยู่ห้องธรรมดา
จะมีวิธีดำเนินการอย่างไรได้บ้างคะ

ตอนนี้ทางบ้านเพื่อนร้อนใจกันมาก ขอร้องให้หาทางช่วย ดิฉันจึงมารบกวนสอบถามค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ

27.55.2.96

น้องสาว

น้องสาว

ผู้เยี่ยมชม

nan_fofa@hotmail.com

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

27 เม.ย 2556 23:36 #1

ทางเรือนจำเขามีกำหนดนี่ครับ ว่าต้องอยู่กี่วัน เขาไม่ขังลืมหรอกถามเจ้าหน้าที่ก็ได้ว่าอยู่ห้องมืดกี่วัน

124.121.134.34

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image