ชายแดน

ชายแดน

ผู้เยี่ยมชม

chaidan@yahoo.com

คิดว่าปล้ำสาวติดคุกไหมครับ (1281 อ่าน)

20 มิ.ย. 2556 16:33

ผมอยากทราบว่า ถ้าเห็นสาวสวยหุ่นดี แล้วมองแอบชอบ แล้วเข้าห้องน้ำช่วยตัวเอง จะมีความผิดอาญาไหมครับ

แค่คิดนึกจิตนาการว่ามีอะไรกับสาวสวย ต้องผิดถูกจับติดคุกไหมครับ มีกฎหมายอาญามาตราไหนบ้างครับที่ระบุบ้างครับ

คือช่วยฟันธงให้ด้วยน่ะครับว่าผิดไหมครับ เพื่อเป็นประโยชน์กับชายแท้จำนวนมาก ร่วมทั้งคุณทนายกฤษณะด้วยครับ

58.9.62.167

ชายแดน

ชายแดน

ผู้เยี่ยมชม

chaidan@yahoo.com

ฝ้าย

ฝ้าย

ผู้เยี่ยมชม

saovarotsweet336@hotmail.com

20 มิ.ย. 2556 16:46 #1

ขำค่ะ ฮิฮิ:^_^:

58.9.62.167