Game pandaclub

ผู้เยี่ยมชม

gamezeroza@hotmail.com

อยากถาม เรื่อง รูปถ่าย ส่วนบุคคลคับ (1083 อ่าน)

20 ก.ค. 2556 11:52

เราจะแจ้งความได้ไหมคับ ท่าเกิดมีบุคคลคนอื่นนอกจากคนที่เราอนุญาติเอาณุปถ่ายเราไปเผยแพร่หรือทำการให้เราเสื่อมเสีย จะแจ้งความได้ไหม คือ ผมกำลังจะทำการจัดงานรับไหว้ หรือ สมา ท่าเกิดคนอื่นนอกเหนือจากคนที่เราเชิญไปร่วมงานทำการแอบถ่ายเราไปโพสลงสื่อต่าง ๆ เราจะแจ้งความบุคคลนั้น ๆ ได้ไหมคับ

182.52.193.227

ผู้เยี่ยมชม

gamezeroza@hotmail.com

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

21 ก.ค. 2556 13:43 #1

ถ้าไม่ทราบชื่อของบุคคลนั้น ก็อาจได้แค่แจ้งไว้เป็นหลักฐาน ถ้าอยากดำเนินคดีบุคคลนั้น ควรได้ชื่อและนามสกุล ก่อนถึงไปแจ้งความ

124.121.196.235

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image