ดาคนเดิมค่ะ

ดาคนเดิมค่ะ

ผู้เยี่ยมชม

da5668@hotmail.com

โดนโกงเงินสอนพิเศษ (1168 อ่าน)

19 พ.ย. 2556 17:15

คุณทนายค่ะ หนูได้เงินคืนแล้วค่ะ ขอบคุณคุณทนายกฤษณะมากน่ะค่ะ หนูคนที่โดนโกงเงินสอนพิเศษค่ะ แล้วคุณทนายบอกว่าให้

ไปฟ้องคดีบริโภคน่ะค่ะ จำได้ไหมค่ะ ตอนแรกก็โมโหมากเลยค่ะ แต่ตอนนี้นึกถึงคุณ เพราะคุณแนะนำดีแล้วค่ะ ฝ่ายตรงข้ามกลัว

โดนหนักก็เลยคืนเงินให้ ต้องขอโทษคุณทนายกฤษณะด้วยน่ะค่ะ ที่หนูพูดไม่ดีกับคุณทนาย ขอให้คุณทนายรวยรวยน่ะค่ะ

แล้วมีคนนิยมคุณเยอะเยอะน่ะค้า คือตอนนั้นเครียดมากค่ะ อย่าถือสากันน่ะค่ะ

สุดท้ายนี้ อยากให้ทุกคนเชื่อถือว่ามีทนายดีดี อย่างคุณกฤษณะได้ผลจริงเลยค้า มาปรึกษากันเยอะมากเลยน่ะค่า

แถมปรึกษาแล้วได้คำแนะนำดีอีกด้วยค่ะ แถมได้เงินคืนครบด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

จาก ดาสอนพิเศษ ที่ได้รับเงินคืนแล้วจ้า

192.168.2.104, 27.145.23.160

ดาคนเดิมค่ะ

ดาคนเดิมค่ะ

ผู้เยี่ยมชม

da5668@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image