บี

บี

ผู้เยี่ยมชม

maikhammoon@gmail.com

ผมต้องการเขียนคำร้อง (986 อ่าน)

7 ม.ค. 2557 09:22

เนื่องจากผม โดนตำรวจคู่เพื่อไห้รับสารภาพในคดี ลักทรัพย์ครับ แต่ผมต้องการเขียนหนังสือร้องเรียนไปยังสำนักงานตำรวจแห่งชาติผมอยากรู้วิธีการเขียนคำร้องยังไง.....ครับ และมีวิธีไหนบ้างครับ
........รบกวนด้วยครับ

171.98.55.42

บี

บี

ผู้เยี่ยมชม

maikhammoon@gmail.com

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

9 ม.ค. 2557 16:39 #1

ถ้าจะเขียนเป็นเรื่องใช้สำนวนอย่างนักกฎหมายคุณคงทำไม่ได้ คุณก็เขียนแบบชาวบ้านก็แล้วกัน จะได้ความเป็นธรรมชาติเล่าเหตุการณ์ความจริงทั้งหมด ขอความเป็นธรรม ส่งให้ถึงหลายคน เช่น ผู้บังคับการ, ผู้บัญชาการ

115.87.42.134

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image