moo

moo

ผู้เยี่ยมชม

moo_192@windowslive.com

อยากจะหย่ากับสามีจะทำอย่างไรดีคะ (816 อ่าน)

10 มี.ค. 2557 18:58

ดิฉัน มีลูกกับสามี 2 คน และสามีไปมีผู้หญิงอื่น และมีลูกด้วยกัน 1 คน ซึ่งตอนนี้ดิฉันแยกตัวออกมาพักอยู่ที่บริษัท ประมาณเกือบสองปีแล้ว

โดยที่เขาไม่ได้รับผิดขชอบภาระค่าใช้จ่ายอะไร ดิฉันอยากจะหย่าขาดกับสามีแต่สามีไม่ยอมหย่าให้แล้วดิฉันจะทำอย่างไรดีคะ

ขอบพระคุณอย่างสูงนะคะ

124.121.160.74

moo

moo

ผู้เยี่ยมชม

moo_192@windowslive.com

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

10 มี.ค. 2557 21:08 #1

ฟ้องหย่าเลยครับ เขามีลูกกับหญิงอื่น นี่เป็นเหตุฟ้องหย่าได้แล้ว เรียกค่าเลี้ยงดูไปด้วย ติดต่อทนายความเลยครับ

ทนายกฤษณะ

ทนายกฤษณะ

ผู้เยี่ยมชม

krish1936@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image